««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

3 láp.....

Go down

3 láp..... Empty 3 láp.....

Bài gửi  CuiBapTienSinh Sat Mar 22, 2008 4:11 am

***Có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn qué. Mặt thẹo , đầu đinh "Đánh hết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô sơn ca bầm xanh , Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập . Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm, Đầu trọc , cầm dao ,giống ai đang ngồi đọc >>>ừ nhở

***†.Anh đội viên gật gù †.Bỗng thấy bác nhún nhảy !! †.Mồm lẩm bẩm 8K, trời ơi Fn mất . †.Anh liền ra xem lén, hoá ra nhạc 80, anh đội viên tươi cười, solo hok hả bác !! †.Bác liền trả lời rằng :Thick' gì chú vào đây. 188 8K !! 50 nghìn 1 phát . †.Anh đội viên khoác lác : Bác cũng chỉ là gà " để cháu vào tạo phòng,nào chúng mình cùng nhảy

***Tâm tư tàn tạ tình tan tác Man mác mênh mông mãi mộng mơ Đớn đau đưa đẩy đời đơn độc Thao thức thẹn thùng thấy thảm thương Vội vàng vô vọng vì vương vấn Lả lơi lành lạnh lòng lẻ loi Canh cánh cồn cào càng côi cút Mệt mỏi mong manh mãi một mình.
CuiBapTienSinh
CuiBapTienSinh

https://royalfamily.canadian-forum.com/