««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NONAME.....

Go down

NONAME..... Empty NONAME.....

Bài gửi  CuiBapTienSinh Sat Mar 22, 2008 4:00 am

Không hiểu sao bây giờ ...anh...cảm thấy rất tiếc nuối khi để cho em ra đi...nhưng...đó cũng là điều em mong muốn...vì...bên anh...em không thấy niềm tin...không thấy bờ hạnh phúc...và cũng vì...câu nói đó...làm anh không thể níu kéo được em ở lại...là do...do em muốn ra đi...em bảo bên anh không thấy hạnh phúc...em muốn bên một ai đó...tuyệt vời hơn anh...em ra đi...mà không nghĩ suy...bỏ lại đây một kẻ chỉ biết chìm vào trong hư ảo...em ra đi...mà không để lại đây câu trả lời...chìa khóa...để anh thoát khỏi bóng đêm...anh...vằn mặt lòng để cho em đi...vì anh...không thể chống lại sức mạnh của hai người...em...và người em thương...hai người...cùng một lúc...tấn công trái tim anh...sao ? anh có thể chống lại ? chỉ biết câm nín...để cho tim phai đi dòng nước mắt...để cho em lặng lẽ quên đi anh...để mọi thứ giờ đây trở lại ban đầu mà không còn xanh như hoa cỏ...như bầu trời khi xưa...mà giờ chỉ còn lại đây bầu trời đêm ...lấp lánh những niềm đau...
CuiBapTienSinh
CuiBapTienSinh

https://royalfamily.canadian-forum.com/