««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Khác.......

Go down

Khác....... Empty Khác.......

Bài gửi  CuiBapTienSinh Sat Mar 22, 2008 3:59 am

Thế là...em đã ra đi...ha....còn anh thì cứ bơ mờ mỉm một nụ cười cuối cùng...nơi đầu đường chạm mặt em đầu tiên...là khởi đầu cho mọi sự việc...là khởi đầu cho mọi niềm vui...niềm đau...có bao giờ em hỏi...sao anh lại yêu em ? đó là một câu hỏi khó...em...một cô gái...đỏng đảnh...nhí nhảnh...dễ thương...thì sao anh lại không thương ? nhưng...em lại vu vơ bảo...anh thương em vì em đẹp ...em model....nhưng...đó là những dòng suy nghĩ anh thấy ở những người con gái thường thường....còn em trong mắt anh...lại rất khác...anh thương em rất nhiều...quý em biết bao...dù em không như thế với anh...để rồi cứ thế mãi cho đến bây giờ....anh cho em đi mà không một kỷ niệm ký ức níu kéo ....dù dòng nước mắt không thể rơi cho hai đứa...nhưng nụ cười ở phút cuối sẽ mãi dằn vặt tâm trí hai người trong từng cơn mơ thâu đêm....quên một người thật là khó em không biết à ?dù tình ta không trọn vẹn...không hoàn mĩ...nhưng..cũng đủ để cho anh thấy trên đời này còn có một người con gái mà anh dành trọn tình yêu....còn có một người mà anh xem là tuyệt vời nhất trong tim...là người mà làm anh phải bỏ đi thời gian thực...mà chìm trong hư ảo ...bỏ đi giấc mộng..để chìm trong những cơn ảo tưởng có em bên đời....mà rồi....để khi giờ....anh không có em...mà lòng sẽ phải làm sao...để hàn rắn được những mắt xích trong thời gian qua....con đường anh thường đi để tới nơi em..giờ còn không ? có lẽ anh đã quên...em đã ở một nơi..một hướng....phương trời xa lạ...còn anh...ở trong góc phố cũ..tìm về nơi đâu mãi quên được người mình thương....lòng anh đau nhói ...thôi thì không yêu...tình đã chết...không yêu...còn gì để nhớ....thôi ..không nhớ....thôi ...không mơ....lệ vươn trên từng chiếc lá hòa theo làn gió thổi tất cả tan biến vào bầu trời...dù đêm...bầu trời có trăng hay sao...hoặc là không...thì anh vẫn nơi đây nhìn đêm....nhìn về đôi mắt lệ ươn tràn bờ mi bi thương .....
CuiBapTienSinh
CuiBapTienSinh

https://royalfamily.canadian-forum.com/