««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nói với mình...

Go down

Nói với mình... Empty Nói với mình...

Bài gửi  CuiBapTienSinh Sat Mar 22, 2008 3:55 am

Tâm trạng lẫn lộn, ko biết là buồn hay vui. Có người nói với mình... hóa ra mình ko được mạnh mẽ như người ta vẫn nghĩ. Ừ, thường thì những người luôn tỏ ra mạnh mẽ, luôn tỏ ra mình bất cần lại là những người rất yếu đuối, và mình cũng vậy... luôn tự tạo cho mình 1 vỏ bọc. Ngay cả những lúc mình suy sụp nhất cũng phải chạy đến an ủi thằng bạn, nó đâu biết mình cũng chẳng khá hơn nó là bao... Đôi lúc thèm được ôm một ai đó, được khóc với 1 ai đó chỉ để biết rằng có người còn cần đến sự tồn tại của mình... nhưng lại ko làm được. Dù buồn đến đâu khi bước về nhà và lên trường mọi thứ đều như ko có gì xảy ra,mình nói nhiều hơn, giỡn nhiều hơn... mặc dù ko biết mình đang nói gì nữa...trồng rỗng... Mình luôn hét lên " mọi người ko hiểu tôi" nhưng dường như mình không muốn ai hiểu mình. Mình sợ... sợ người ta biết được cảm giác thật của mình... sợ ngừơi ta nhìn mình với con mắt tội nghiệp. Mình thật sự đáng thương như vậy sao????

Hôm qua nhận được tin nhắn " đừng để anh phải thất vọng về anh" ??? Thất vọng về chuyện gì, vì mình ko được tốt đẹp như người ta vẫn nghĩ ư? Đừng kỳ vọng nhiều, đừng mong đợi nhiều... Mình ko hoàn hảo, mình cũng là người mà... mình cũng có quyền được phạm sai lầm chứ... Thật sự thì bạn đã hiểu gì về tôi, đã biết gì về tôi. Bạn thích tôi thật ko? bạn có chắc là bạn cần tôi ko??? Hãy suy nghĩ kĩ để sau này khỏi nói với tôi câu " thất vọng về anh "....
CuiBapTienSinh
CuiBapTienSinh

https://royalfamily.canadian-forum.com/