««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Give me a chance

Go down

Give me a chance Empty Give me a chance

Bài gửi  [R]Fiend209 Wed Feb 25, 2009 6:09 am

… Anh đã rất hối hận về những việc mình đã làm. Giá như anh không vô tâm với em có lẽ mọi chuyện sẽ không như thế này. Em biết không ??? Những ngày qua là những ngày mà anh đã thật sự thấm thía về những lỗi lầm mà anh đã tạo ra cho em, anh đã suy nghĩ rất rất nhiều., và bây giờ anh chỉ hy vọng em hãy cho anh một cơ hội để sửa chữa những sai lầm đã qua của anh.
Trước đây, anh luôn luôn nghĩ rằng với tình cảm chân thật cùng sự cố gắng hết mình cho tương lai của chúng ta . Anh nghĩ rằng, nếu anh làm tốt bổn phận của mình, nếu anh luôn ở bên em để chăm lo, hướng dẫn cho em trên con đường em đi là đã đem đến hạnh phúc cho em. Cũng chính vì những suy nghĩ như vậy nên anh đã quá vô tâm đối với em, anh đã vô tình làm em cảm thấy gò bó, áp đặt, những lúc ấy thật sự anh chỉ nghĩ rằng em chưa chín chắn, em chưa lo được cho mình và anh luôn yêu cầu em phải thực hiện theo chỉ dẫn của anh, thật sự là tất cả những điều anh làm chỉ là do anh quá yêu em, anh không muốn em phải gặp bất cứ trắc trở nào. Giờ đây, khi anh đã thật sự hiểu rõ được những sai lầm của mình anh chỉ mong ước rằng em hãy cho anh một cơ hội để sửa chữa những sai lầm ấy. Anh vẫn luôn yêu em và anh sẽ cố gắng hết mình để đem đến cho em những điều mà em cảm thấy hạnh phúc nhất. Em nhé!!!

Em ơi, anh đã có được cơ hội anh sẽ nắm giữ nó thật chặt. Anh hứa sẽ không làm em khổ nữa. Em hãy tin anh. Những điều em nói với anh hôm nay anh sẽ chứng minh cho em thấy trong một thời gian ngắn, rất rất ngắn em à. Không phải trước đây anh không làm được mà là do sai lầm của anh, anh nghĩ là nó không quan trọng và anh sẽ thực hiện nó không trước thì sau thôi,nhưng bây giờ sẽ khác. Anh sẽ chứng tỏ cho em thấy thật mà. Hãy tin anh em nhé. Yêu em nhiều lắm em biết không ??? Hãy cho anh một cơ hội để sữa sai!!!
Nếu em đọc đừng những dòng chữ này,hãy cho anh một câu trả lời nhé em . Anh sẽ chờ câu trả lời của em...
[R]Fiend209
[R]Fiend209