««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tạm biệt A5

2 posters

Go down

Tạm biệt A5 Empty Tạm biệt A5

Bài gửi  Admin Sun May 25, 2008 7:31 pm

ngày mai T. sẽ vắng nhà ít nhất là 2 tuần vì vậy nick Y!M này cũng sẽ off dài dài mong các bạn đừng bùn và sau đây là 1 vài nhắn nhủ của mình trước lúc "lâm chung" Team CS tiếp tục hoạt động (ko có tao) và vẫn choảng nhau như bình thường (đừng thua nha mấy cha nội !!!) - Nick này mình sẽ del & đổi nick trong nay mai vì vậy những ai kó nick mới của mình thì nhớ add nha.- Mấy đứa A5 tao đi nha, nếu có duyên số thì hy vọng lên đại học gặp nhau Smile tao yu & sẽ ko wên mọi người đâu - àh wên nhắc kon Thư đừng chờ phone của tao nha tao đổi số rồi đó-sr Mập của T. nha Smile tao sr cả lớp vì hứa xây nhà xong sẽ dẫn tụi mày đi ăn nhưng chắc ko được đâu, sr M của T. vì T. ko thể bên M mãi dc, h T. nhận ra điều đó thì đã wá muộn rồi, dù M xem T. là kon gì đi nữa thì mong M giữ trong tim khoảng 1miligram khoảng trống của riêng T. nha (M ko đc bùn vì thằng nào nữa nha), sr kooldown vì ko thể iu KD dc Smile, chúc Vân-Vũ luôn bên nhau như mây với gió nha (mùa này mùa mưa đó ^^)
sr Châu nha - ko còn người để mày đánh, mày lăn lộn nữa rồi
sr Phát nha - bữa nào đi mua kiếng lại chỗ đó nữa nha mày
Và xin cám ơn mọi người vì mọi thứ - chúc mọi người mau ăn chóng lớn.

Admin
Admin

https://royalfamily.canadian-forum.com

Tạm biệt A5 Empty Re: Tạm biệt A5

Bài gửi  [R]NhocCoDon Sun May 25, 2008 8:54 pm

đại ca ơi !!! đừng bỏ đệ đi mà !!! đệ sẽ nhớ đại ca lắm !!! đại ca đi rồi còn ai tâm sự vs đệ nữa đây !!!!!!! khi nào có nik mới thì lên 4rum này nói cho đệ bik nha !!! cho đệ số dt của huynh lun !!!! Hy vọng 1 ngày nào đó đc gặp lại huynh !!!!
[R]NhocCoDon
[R]NhocCoDon