««++•®•RoYal®®Fa|\/|iLy?•®•++»»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHẲNG PHẢI LÀ CỔ TÍCH CHẲNG PHẢI PHIM HÀN .... TÌNH CỜ CẬU ĐẾN

Go down

CHẲNG PHẢI LÀ CỔ TÍCH CHẲNG PHẢI PHIM HÀN .... TÌNH CỜ CẬU ĐẾN Empty CHẲNG PHẢI LÀ CỔ TÍCH CHẲNG PHẢI PHIM HÀN .... TÌNH CỜ CẬU ĐẾN

Bài gửi  MoNkEy[Kd]_[S] Sat Mar 22, 2008 3:04 am

Nếu bạn muốn nghe một câu chuyện tình yêu như cổ tích công chúa và hoàng tử lãng mạn như phim Hàn Quốc thì tớ đã không kể cho bạn nghe câu chuyện của mình....
Tớ buồn và tớ quyết định – Tớ viết....
Chuyện của tớ, giống như bao người....
Tớ đã gặp cậu ấy thật tình cờ....Tình cờ cậu đến....

Tớ thích cậu từ cái ngày ấy – 29/8 .... Cũng chẳng thể nói là thích nhỉ chỉ đơn thuần là *để ý* ... Trời ơi sao tim tớ cứ bị rung rinh bởi những cái trùng hợp, những cái ... nói thế nào nhỉ ...!!???

TRÍCH :”[NHẬT KÝ NGÀY 24 THÁNG 11 NĂM 2007]”
Ấy biết ko hôm nay tớ thích cậu nhưng ngày mai tớ sẽ không thích cậu nữa….. Vì ngày mai tình cảm của tớ dành cho cậu sẽ sâu đậm hơn ngày hôm nay, tớ sẽ lại thích cậu hơn nữa, hay tớ muốn nói rằng ngày mai "tớ rất thích cậu"
Tớ không biết trước tương lai, tớ chỉ biết hi vọng. Và tớ hi vọng rằng một ngày mai sẽ tốt đẹp hơn đối với cậu! À không, đó là một lời nói dối, một sự thật giả tạo suy nghĩ của một con nhỏ 15 tuổi, vì trong lòng tớ lúc này chỉ hi vọng một ngày nào đó cậu sẽ đến với tớ, cậu cũng thích tớ như tớ thích cậu...

TỚ có thể là thi sĩ, là nhà văn hay một người viết kịch, TỚ có thể tô màu lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống, nhưng........ dường như .........trái tim tớ ..........lại là điều........ mà .........chẳng bao giờ.............. TỚ .......... có thể viết .......... hết thành lời !

Đơn giản vậy thôi ... !

TỚ mếnẤy!...

Nhưng ...
Đâu ai biết được chữ ngờ nhỉ...?
Sự thật ...vẫn chỉ là sự thật ....
Giờ đây tớ biết tớ đã không còn có thể theo đuổi mãi một hình bóng chẳng bao giờ thuộc về mình...Nhiều chuyện xảy ra đến nỗi tớ chẳng thể nhớ rõ ... pale
MoNkEy[Kd]_[S]
MoNkEy[Kd]_[S]

- Similar topics